ตารางถ่ายทอดสด

คอนเฟอร์เรนซ์ อังกฤษ

18:00
โซลิฮูล
VS
เชสเตอร์ฟิลด์
18:00
เร็กซ์แฮม
VS
กริมสบี้ ทาวน์

ซือเปร์ลีก

22:00
อิสตันบูลสปอร์
VS
เอร์ซูรุมสปอร์
19:30
บันเดอร์มาสปอร์
VS
อียูบสปอร์

ดิวิชัน 1 เฟมินีน

02:00
เปแอสเช (ญ)
VS
ลียง (ญ)

ตูลง ทัวร์นาเมนต์

19:00
อาเจนติน่า ยู20
VS
ซาอุดิอาระเบีย ยู20

นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

01:00
วาเลเรนก้า
VS
โรเซนบอร์ก
23:00
เฮาเกซุนด์
VS
อาเลซุนด์
23:00
โมลด์
VS
โบโด กลิมท์
23:00
เจิร์ฟ
VS
ซาร์พส์บอร์ก 08
23:00
ซานเดฟยอร์ด
VS
คริสเตียนซุนด์
23:00
ทรอมโซ่
VS
ลีลล์สตรอม
23:00
สตรอมก็อดเซต
VS
ไวกิ้ง
21:00
ฮามคาม
VS
อ็อดด์

บราซิล ซีรีบี

01:30
วิลา โนวา
VS
เกรมิโอ
04:30
แซมปายโอ้ คอร์เรีย
VS
กวารานี
02:00
ซีเอสเอ
VS
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่

บราซิล เซเรียอา

05:00
เซาเปาโล
VS
ซิเอร่า
02:00
ซานโตส
VS
พัลไมรัส
02:30
โกยาส
VS
บรากันติโน้
04:00
ฟลูมิเนนเซ่
VS
ฟลาเมงโก
02:00
กูรีตีบา
VS
โบตาโฟโก้

ปริเมราดิบิซิออนเอร์เรเฟฟ

00:30
เรอัล ยูนิโอน
VS
ตูเดลาโน่

พรีไมราลีกา โปรตุเกส

01:30
ชาเวซ
VS
โมไรเรนเซ่

ฟุตบอลกระชับมิตรทีมชาติ

23:00
อินเดีย
VS
จอร์แดน
07:00
เม็กซิโก
VS
ไนจีเรีย

ยูฟ่า แชมเปียนส์ ยู17

22:30
ฝรั่งเศส ยู17
VS
โปรตุเกส ยู17

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00
ลิเวอร์พูล
VS
เรอัล มาดริด

รีโว่ ลีกคัพ

18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
พีที ประจวบ เอฟซี

ลิกา เอเมเอกิส เม็กซิโก

04:00
0
VS
0

ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส

21:00
เกววีลย์ อูแอส
VS
วิลล์ ฟรังเค่

ลีกทู

22:00
แมนส์ฟิลด์
VS
พอร์ท เวล

ลีกา 1 โรมาเนีย

01:00
ดินาโม บูคาเรสต์
VS
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
22:15
ชินเดีย ทราโกวิสเต้
VS
คอนคอร์เดีย

ลีกา นอส โปรตุเกส

01:45
เรอัล โนโรสเต้
VS
บาเฮีย เด เฟียร่า

ลีกเอิง ฝรั่งเศส เพลย์ออฟ เลื่อนชั้น/ตกชั้น ( นัดชิง/นัดสอง )

00:00
0
VS
0
00:00
แซงต์-เอเตียน
VS
โอแซร์

ออลสเวนส์คาน

20:00
นอร์เชอปิง
VS
เอลฟ์บอร์ก

เจลีก

14:00
Iwata
VS
โยโกฮาม่า มารินอส

เซกุนด้า ลีกา สเปน

23:15
ลูโก้
VS
มาลาก้า
23:15
เอสดี อมอเรเบียต้า
VS
พอนเฟร์ราดิน่า
01:00
บายาโดลิด
VS
ฮูเอสก้า
01:00
เลกาเนส
VS
อัลเมเรีย
23:30
สปอร์ติ้ง คิฆอน
VS
ลาส พัลมาส
01:00
อัลคอร์ค่อน
VS
เออิบาร์

เซกุนด้า ลีกา โปรตุเกส

23:00
โควิลฮา
VS
อัลแวร์กา

เดเอฟเบโพคาล หญิง

21:45
โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
VS
พอทสดัม (ญ)

เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์

06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
เอฟซี ซินซินเนติ
06:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
ชิคาโก้ ไฟร์
08:30
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
VS
ชาร์ลอตต์
05:00
แอล เอ กาแลคซี่
VS
ออสติน
08:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
08:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
แนชวิลล์ เอสซี
07:00
อินเตอร์ ไมอามี
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:30
ออร์แลนโด ซิตี้
VS
เอฟซี ดัลลาส
06:00
นิวยอร์ก เร็ดบูลส์
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
โคลัมบัส ครูว์
05:00
ลอสแองเจลิส เอฟซี
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

เอพีเอฟจี บัลแกเรีย

22:30
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
VS
เบโร

เอเรอดิวิซี่ ฮอลแลนด์

23:00
เดน ฮาก
VS
เอ็กเซลซิเออร์
19:30
อาแซด อัลค์มาร์
VS
วิเทสส์ อาร์เน่ม

แชมเปี้ยนชิพ

22:30
ฮัดเดอส์ฟีลด์
VS
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์

โคปา เดอ ลา เรย์น่า

16:30
อูเอลบา (ญ)
VS
บาเซโลน่า (ญ)

ไทยลีก 2 เพลย์ออฟ รอบชิงชนะเลิศ นัดสอง

18:00
ตราด
VS
ลำปาง

ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์

20:00
คูพีเอส
VS
เอชเจเค
21:00
อินเตอร์ ตูร์คู
VS
อิลเวส

บาสเกตบอล ลีกา นาทิโอนาลา

22:30
คลูช นาโปกา
VS
โวลุนทารี

บาสเกตบอล ลีกา เอซีบี

21:30
แมนเรซา
VS
เรอัล มาดริด

บาสเกตบอล แอลเอ็นบี โปร เอ

20:15
สตราสบูร์ก
VS
โมนาโก